



FOMU NA. TCB/FG/001

PICHA YA  
MWENYEKITI

PICHA YA  
KATIBU

FOMU YA MAOMBI  
KIBALI CHA KUUZA KAHAWA MNADANI

**MSIMU: 2018/2019**

- Jina la Chama .....
1. Mkoa .....
2. Wilaya .....
3. Kata .....
4. Kijiji .....
5. i) Kitongoji . .....
- ii) Mahali ofisi ya Chama ilipo (Mtaa n.k) .....
- ii) Anuani ya Chama .....
6. Tarehe ya usajili wa Chama .....
7. Nambari ya cheti cha usajili .....
8. Idadi ya wanachama .....
9. Uzalishaji wa Chama .....

2016/2017	2017/2018	Makisio ya 2018/2019

10. Jina la kiwanda mtakachokobolea .....
11. Jina la Mwenyekiti wa Chama .....Simu ..... sahihi .....
12. Jina la Katibu wa Chama .....Simu.....sahihi .....
13. Benki ya Chama .....Akaunti Na. ....
14. Aina ya akaunti Tsh  USD

**Uthibitisho:** Maombi haya yathibitishwe na mamlaka zifuatazo:-

- i) Afisa Ushirika (W).  
Jina ..... sahihi .....
- ii) Mkurugenzi Mtendaji (W)  
Jina ..... sahihi .....
- Mhuri
- iii) Maombi haya yawasilishwe kwenye ofisi ya TCB Kanda  
Maoni ya RCDO .....

## VIAMBATANISHO VYA MAOMBI HAYA

1. Nakala ya cheti cha usajili wa chama ie. Chama kiwe kimesajiliwa kama Union, AMCOS au Chama cha Ushirika cha Msingi tu.
2. Muhutասari wa mkutano mkuu au wa bodi ya chama uliofikia maamuzi ya kuomba kibali.
3. Barua kutoka benki inayothibitisha akaunti ya chama.

**Angalizo:** Jina la akaunti liwe sawa na cheti cha usajili.

### MASHARTI

1. Chama kitakusanya kahawa ya wanachama wake kwa ajili ya kuipeleka sokoni.
  2. Kila chama cha msingi, union kitauza kahawa ya wanachama wake tu.
  3. Chama kihakikishe kinasimamia ubora wa kahawa ya wanachama wake wakati wa utayarishaji na ukusanyaji.
  4. Chama kihakikishe kahawa zenye ubora tofauti zinatenganishwa na kuuzwa kulingana na ubora wake.
- 
5. Chama kiwe na ofisi maalumu kwa ajili ya kufanyia shughuli zake
  6. Kibali hiki ni kwa msimu tajwa tu.